Có được phép mua bán biển số xe của người khác không

Thời sự 10/03/18, 06:54

Một người rất thích biển số xe của tôi và muốn mua lại, xin hỏi có được phép bán không? (Đông Thành). Pháp luật có quy định nào về việc bán biển số xe? Luật sư, Thạc sỹ Phạm Thanh Bình, Công ty Luật Bảo Ngọc, Hà Nội có câu trả lời: Điều 54 ...

End of content

No more pages to load